ตารางถ่ายทอดสด 16 ธันวาคม - 2017

: 15:50
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
เวสเทิร์น ซิดนีย์ วันเดอเรอร์ส(1)
ออสเตรเลีย เอ ลีก
: 16:00
โยโกฮามา เอฟซี U21
ไทย U21(3)
บอลกระชับมิตร
: 17:00
Ceres
Global(2)
ฟิลิปปินส์ ยูเอฟเอล
: 17:00
กาซีอันเตป
เดนิซลิสปอร์(4)
ตุรกี ลีก
: 17:00
โบลูสปอร์
เอสคิเซไฮสปอร์(5)
ตุรกี ลีก
: 17:15
ญี่ปุ่น
เกาหลีใต้(6)
อาเซียน คัพ
: 18:00
เพิร์ธ กลอรี
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์(1)
ออสเตรเลีย เอ ลีก
: 18:00
เกนเคลร์บีร์ลีจี้
คาซิมปาซ่า(3)
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
: 18:15
กิล วิเซนเต้
วีเซว(7)
โปตุเกต ลีก
: 18:30
เวียดนาม U21
พม่า U21(8)
บอลกระชับมิตร
: 19:00
ไกเซอร์สเลาเทิร์น
เนิร์นแบร์ก(2)
บุนเดสลีก้า เยอรมัน
: 19:00
แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
ไฮเดนไฮม์(4)
บุนเดสลีก้า เยอรมัน
: 19:00
ยาห์น เรเกนส์บวร์ก
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์(5)
บุนเดสลีก้า เยอรมัน
: 19:00
East Bengal
Churchill Brothers(9)
อินเดีย ไอลีก
: 19:30
เลสเตอร์ ซิตี้
คริสตัล พาเลซ(6)
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
: 19:30
อเบอร์ดีน
ฮิเบอร์เนี่ยน(10)
สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ชิพ
: 19:30
ริเซสปอร์
อุมรานิเยสปอร์(11)
ตุรกี ลีก
: 20:00
เคอร์คีย์ร่า
อโตรมิตอส(1)
กรีซ ซุปเปอร์ลีก
: 20:30
โรบูร์ เซียน่า
ปราโต้(3)
อิตาลี ซีรีซี
: 20:30
อลันยาสปอร์
ชีวาสสปอร์(7)
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
: 20:55
แร็งส์
วาล็องเซียนส์(8)
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส
: 21:00
อินเตอร์ มิลาน
อูดิเนเซ่(2)
กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี
: 21:00
คาร์ปิ
โฟรซิโนเน่(4)
กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี
: 21:00
เครโมเนเซ่
เอ็มโปลี(12)
กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี
: 21:00
เปรูจา
บารี(9)
กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี
: 21:30
ไอน์ทรัคท์ แฟรงค์เฟิร์ต
ชาลเก้ 04(6)
เยอรมัน บุนเดสลีก้า
: 21:30
เอาก์สบวร์ก
ไฟร์บวร์ก(11)
เยอรมัน บุนเดสลีก้า
: 21:30
สตุ๊ตการ์ต
บาเยิร์น มิวนิค(10)
เยอรมัน บุนเดสลีก้า
: 22:00
อาร์เซนอล
นิวคาสเซิล ยูไนเต็ด(1)
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
: 22:00
ไบรท์ตัน แอนด์ โฮฟ อัลเบี้ยน
เบิร์นลีย์(14)
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
: 22:00
เชลซี
เซาแธมป์ตัน(15)
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
: 22:00
สโต๊ค ซิตี้
เวสต์แฮม ยูไนเต็ด(16)
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
: 22:00
วัตฟอร์ด
ฮัดเดอร์สฟิลด์ ทาวน์(17)
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
: 22:00
ซัลซ์บวร์ก
เอลเอเอสเค ลินซ์(18)
ออสเตรีย บุนเดสลีก้า
: 22:00
โอซาซูน่า
นูมานเซีย(19)
ลาลีก้า สเปน2
: 22:00
ซันเดอร์แลนด์
ฟูแล่ม(13)
แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ
: 22:15
แอธเลติก บิลเบา
เรอัล โซเซียดัต(5)
ลาลีก้า สเปน
: 23:00
อิสทรา 1961
โอซีเยค(7)
โคเอเชีย ลีก1
: 23:00
เฟยเรนเซ่
วิตอเรีย เซตูบัล(3)
โปตุเกต พรีเมียร์ลีก
: 23:00
แรนส์
ปารีสแซงต์ แชร์กแมง(2)
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
: 23:15
ฮาโปเอล แอชเคลอน
ฮาโปเอล ไฮฟา(4)
อิสราเอล พรีเมียร์ลีก
: 23:30
แทร็บซอนสปอร์
บูร์ซาสปอร์(6)
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
: 00:00
โตรีโน
นาโปลี(1)
กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี
: 00:00
เรอุส เดปอร์ติอู
กรานาด้า(8)
ลาลีก้า สเปน2
: 00:00
บายาโดลิด
ลอร์ก้า(9)
ลาลีก้า สเปน2
: 00:00
สตองดาร์ด
เกนท์(10)
เบลเยี่ยม จูปิแลร์ลีก
: 00:00
เรอัล มาดริด
เกรมิโอ(11)
ฟุตบอลชิงแชมป์สโมสรโลก
: 00:00
แซนเดคจา
ลิเชีย กอเดนซ์(12)
โปแลนด์ เอ็กซ์ตาคาซ่า
: 00:30
วิลเล่ม ทเว
ซโวลเล่(5)
ฮอลแลนด์ พรีเมียร์
: 00:30
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์(13)
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
: 00:30
เออิบาร์
บาเลนเซีย(14)
ลาลีก้า สเปน
: 00:30
แอดมิร่า
อัลทัช(15)
ออสเตรีย บุนเดสลีก้า
: 00:30
ซังคท์เพิลเทิน
ราปิด เวียนนา(16)
ออสเตรีย บุนเดสลีก้า
: 00:30
ดอร์ทมุนด์
ฮอฟเฟนไฮม์(17)
บุนเดสลีก้า เยอรมัน
: 00:30
พลาทานิแอส
พีเอโอเค ซาโลนิก้า(18)
กรีซ ซุปเปอร์ลีก
: 00:30
คาร์ดิฟฟ์
ฮัลล์ซิตี(19)
แชมป์เปี้ยนชิพ อังกฤษ
: 01:00
CS U Craiova
Cluj(2)
โรมาเนีย ลีก1
: 01:00
ซังคท์กัลเลิน
เอฟซี ซิยง(3)
สวิสเซอร์แลนด์ ซุปเปอร์ลีก
: 01:00
Thun
Lugano(7)
สวิสเซอร์แลนด์ ซุปเปอร์ลีก
: 01:15
Estoril
Aves(4)
โปตุเกต พรีเมียร์ลีก
: 01:45
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
เดน ฮาก(6)
ฮอลแลนด์ พรีเมียร์
: 02:00
มงเปอลีเย
เม็ตซ์(1)
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
: 02:00
สตารส์บูร์ก
ตูลูส(8)
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
: 02:00
ทรัวส์
อาเมียงส์(9)
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
: 02:00
อัลเมเรีย
กอร์โดบา(10)
ลาลีก้า สเปน2
: 02:00
เคเอเอส ยูเปน
แซงต์ ทรุยด็อง(11)
เบลเยี่ยม จูปิแลร์ลีก
: 02:30
อัลบาเซเต้
เรอัล ซาราโกซ่า(12)
ลาลีก้า สเปน2
: 02:30
โลเคอเรน
วาสแลนด์ เบเวอเรน(13)
เบลเยี่ยม จูปิแลร์ลีก
: 02:30
ลีเกีย วอร์ซอว์
วิสล่า พล็อค(14)
โปแลนด์ เอ็กซ์ตาคาว่า
: 02:45
เอฟซี ทเวนเต้
วิเทสส์(15)
ฮอลแลนด์ พรีเมียร์
: 02:45
โรด้า เจซี
วีวีวี เวนโล(16)
ฮอลแลนด์ พรีเมียร์
: 02:45
โรม่า
กาญารี่(17)
กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี
: 02:45
แอตเลติโก มาดริด
อลาเบส(18)
ลาลีก้า สเปน
: 03:30
บราก้า
เบเลเนนส์(2)
โปตุเกต พรีเมียร์ลีก
: 07:00
ชาล็อต ฮอร์เน็ต
พอร์ตแลนด์ เทรลเบลเซอร์ส(1)
บาสเกตบอล NBA
: 07:30
นิวยอร์ก นิกส์
โอกลาโฮมา ซิตี้ ธันเดอร์(3)
บาสเกตบอล NBA