ตารางถ่ายทอดสด 20 พฤศจิกายน - 2017

: 23:00:00
คอนคอร์เดีย เชียจน่า
แอสตร้า(4)
โรมาเนีย ลีก1
: 23:00:00
วัตฟอร์ด
เวสต์แฮม ยูไนเต็ด
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
: 23:00:00
Lyon
Montpellier
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
: 23:00:00
เซนิต
โทสโน่(5)
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
: 23:00:00
ยูนิออง โคเมอร์ซิโอ้
กาฮามาร์ก้า(6)
เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
: 23:30:00
เฟเนร์บาห์เช่
ชีวาสสปอร์(11)
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
: 23:30:00
ซาแลร์นิตาน่า
เครโมเนเซ่(7)
กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี
: 23:45:00
เมียดิซ เลกนิก้า
รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา(12)
โปแลนด์ ลิกา 2
: 00:00:00
โรเซนบอร์ก
ไวกิ้ง เอฟเค(1)
นอร์เวย์ ดิวิชั่น1
: 00:00:00
ชาร์ปบอร์ก 08
อาเลซุนด์(8)
นอร์เวย์ ดิวิชั่น1
: 00:00:00
สตรอมก็อดเซ็ท
เอสเค บรานน์(9)
นอร์เวย์ ดิวิชั่น1
: 00:00:00
ลีลล์สตรอม
โมลด์(2)
นอร์เวย์ ดิวิชั่น1
: 00:00:00
เซบีย่า B
คอร์โดบ้า(13)
ลาลีกา สเปน 2
: 00:00:00
คลับบรูซ
เบเวอเรน(14)
เบลเยี่ยม โปรลีก
: 00:00:00
บรอนด์บี้
นอร์ดเจลแลนด์(15)
เดนมาร์ก ซุปเปอร์ ลีก
: 00:30:00
แวร์เดอร์ เบรเมน
ฮันโนเวอร์ 96
บุนเดสลีกา เยอรมัน
: 00:30:00
เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า
โอลิมปิก โดเน็ตส์ค(3)
ยูเครน พรีเมียร์ลีก
: 00:30:00
ลาส พัลมาส
เลบานเต้
ลาลีกา สเปน
: 01:00:00
โตลูก้า
คลับ ทิจูเอน่า(4)
เม็กซิโก พรีเมียร่า
: 01:15:00
ฮวน อูริช
เอเลี่ยนซา ลิม่า(5)
เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
: 02:00:00
คูลทูรัล เลโอเนซ่า
กรานาด้า(1)
ลาลีกา สเปน 2
: 02:00:00
ฟลาเมงโก
โครินเธียนส์ SP(2)
บราซิล ซีรี่เอ
: 02:00:00
เซาเปาโล
โบตาโฟโก้(RJ)(6)
บราซิล ซีรี่เอ
: 02:00:00
วิตอเรีย BA
ครูไซโร่ MG(7)
บราซิล ซีรี่เอ
: 02:30:00
สปอร์ติ้ง กิฆอน
คาดิส(3)
ลาลีกา สเปน 2
: 02:45:00
แอธเลติก บิลเบา
บียาร์เรอัล
ลาลีกา สเปน
: 02:45:00
อินเตอร์ มิลาน
อตาลันต้า
กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี
: 03:00:00
บอร์กโดซ์
โอลิมปิก มาร์กเซย
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
: 03:00:00
ติเกร
เอสตูเดียนเตส(4)
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์
: 03:00:00
ยูเนี่ยน ซานตาเฟ่
ชาคาริตา จูเนียร์ส(8)
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์
: 03:15:00
วิตอเรีย กิมาไรส์
เฟยเรนเซ่(5)
โปรตุเกส คัพ
: 04:00:00
ซานโตส
เกรมิโอ้ ปอร์โต้(1)
บราซิล ซีรี่เอ
: 04:00:00
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
วาสโก ดากามา(2)
บราซิล ซีรี่เอ
: 04:00:00
อัตเลติโก มิไนโร่
กอริติบ้า(6)
บราซิล ซีรี่เอ
: 04:00:00
โบคา จูเนียร์ส
ราซิ่ง คลับ(7)
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์
: 05:15:00
โบคา จูเนียร์ส
ราซิ่ง คลับ(3)
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์
: 05:30:00
Leones
Cucuta Deportivo(4)
โคลัมเบีย พรีเมียร์บี
: 05:30:00
เอเมเลค
อินดิเพนเดียนเต้ เดล วัลเล่(5)
เอกัวดอ ซีรีเอ
: 06:00:00
บรูคลิน เน็ตส์
โกลเด้น สเตท วอร์ริเออร์ส(2)
บาสเกตบอล NBA
: 06:10:00
Sportivo Luqueno
Guarani Asuncion(1)
ปรารากวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น
: 07:00:00
ออร์แลนโด แมจิก
ยูทาห์ แจ๊ส(6)
บาส NBA
: 07:00:00
ชาล็อต บ็อบแคทส์
แอลเอ คลิปเปอร์ส(7)
บาส NBA
: 07:30:00
ซานโตส ลากูน่า
คลับ อเมริกา(3)
เม็กซิโก พรีเมียร่า
: 07:30:00
ทัลเลเรส
โรซาริโอ เซ็นทรัล(4)
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์
: 07:30:00
ลา อีคูดัด
ดิปอร์เทส โตลิม่า(5)
Colombia Copa Mustan
: 07:30:00
แอตแลนตา ฮอกส์
บอสตัน เซลติกส์(8)
บาส NBA
: 07:30:00
ฟิลาเดลเฟีย
โกลเด้น สเตท(9)
บาส NBA